Leave Your Message

Rubutun bango robot layi na atomatik

Ingancin bayyanar samfur ba wai kawai yana nuna kariyar samfurin ba, aikin kayan ado, amma kuma ya ƙunshi muhimmin mahimmancin ƙimar samfur. Kayan aikin rufewa shine muhimmin sashi na dukkan tsarin sutura.

Babban shafi kayan aiki ne zuwa kashi pre-painting surface pretreatment kayan aiki, Paint shafi kayan aiki, shafi fim bushewa da curing kayan aiki, mechanized isar da kayan aiki, ƙura-free m zazzabi da zafi iska wadata kayan aiki, da dai sauransu da sauran ancillary kayan aiki.

Layin fenti ta atomatik yana kawar da ƙura ta atomatik, fesa, bushewa, jerin matakai da aka kammala a cikin layin taro, yana inganta ingantaccen samarwa da ingancin samfur.

    Bayani mai sauƙi

    Atomatik fenti spraying taron line shafi ne wani muhimmin ɓangare na surface masana'antu tsari. Rigakafin tsatsa, rigakafin lalata, kayan kwalliya da canza amfani da kayan da kanta gazawar shine ingancin suturar yana ɗaya daga cikin mahimman abubuwan ingancin samfuran gabaɗaya.

    Nuni samfurin

    Saukewa: P10001413
    P1000176wa9
    P1000195bxr
    P1000197d5x

    Tsarin Tsari

    Loading - kura kura - firamare - daidaitawa - saman gashi - daidaitawa - bushewa - sanyaya - saukewa.
    Ana amfani da fentin fenti a saman rufin kekuna, maɓuɓɓugan ƙarfe na ƙarfe na mota da manyan masu ɗaukar kaya.

    Abun ciki

    Abubuwan da aka haɗa na layin taro na shafi sun haɗa da: kayan aikin riga-kafi, kayan fenti na fenti, tanda, tsarin tushen zafi, tsarin sarrafa wutar lantarki, da jigilar kaya.


    1. Kayan aikin magani kafin magani
    Ana amfani da nau'in nau'in pretreatment na nau'in nau'in tashoshi da yawa a cikin kayan aikin jiyya na saman, ƙa'idar ita ce yin amfani da flushing na inji don haɓaka halayen sinadarai don kammala aikin ragewa, phosphating, wankewa da sauran matakai. Hannun matakai na feshi pretreatment ga karfe sassa ne: pre-greasing, degreasing, ruwa wanka, ruwa wanka, surface kwandishan, phosphating, ruwa wanka, ruwa wanka, ruwa wanka, tsarki ruwa wanka. Pre-jiyya kuma iya amfani da harbi ayukan iska mai ƙarfi tsaftacewa inji, dace da sauki tsari, tsanani lalata, babu mai ko ƙasa da man karfe sassa. Kuma babu gurbatar ruwa.


    2. Kayan aikin fentin fenti
    Irin su busassun busassun busassun fenti; bindigogin fenti, bindigogin fenti marasa iska, kayan fenti na electrostatic, injin fenti mai lamba hudu da axis shida, da dai sauransu.


    3. Tanda
    Tanda yana ɗaya daga cikin mahimman kayan aiki a cikin layin samar da sutura, daidaiton zafin jiki shine muhimmin ma'auni don tabbatar da ingancin sutura. Tanda dumama hanyoyin su ne: radiation, zafi iska wurare dabam dabam da kuma radiation + zafi iska wurare dabam dabam, da dai sauransu, bisa ga samar da shirin za a iya raba a cikin daki guda da kuma ta nau'i, da dai sauransu, nau'i na kayan aiki yana da madaidaiciya-ta kuma nau'in gada. Hot iska wurare dabam dabam tanda zafi adana, makera zafin jiki uniformity, zafi hasãra, da gwajin, da zazzabi bambanci tsakanin tanderun ne kasa da ± 3 ℃, don cimma aikin Manuniya na irin kayayyakin a ci-gaba kasashe.


    4. Tsarin tushen zafi
    Zazzagewar iska mai zafi hanya ce ta dumama ta gama gari, wacce ke amfani da ka'idar gudanarwa don dumama tanda don cimma bushewa da warkewar kayan aikin. Ana iya zaɓar tushen zafi bisa ga takamaiman yanayi na mai amfani: wutar lantarki, tururi, gas ko man fetur. Za a iya sanya akwatin tushen zafi a saman, kasa da gefen tanda dangane da yanayin tanda. Idan fan mai yawo na tushen zafi babban fan ne na musamman mai juriya mai zafi, yana da fa'idodin tsawon rayuwar sabis, ƙarancin amfani da makamashi, ƙaramin ƙara da ƙaramin girma.


    5. Tsarin kula da lantarki
    Kulawar lantarki na layin zane yana da karkatacce kuma iko guda ɗaya. Ikon tsakiya na iya amfani da mai sarrafa dabaru na shirye-shirye (PLC) don sarrafa mai watsa shiri, bisa ga shirye-shiryen tsarin sarrafawa don sarrafa atomatik na kowane tsari, tattara bayanai da ƙararrawar sa ido. Sarrafa ginshiƙi ɗaya shine yanayin sarrafawa da aka fi amfani dashi a cikin layin samar da sutura, kowane tsari ana sarrafa shi a cikin ginshiƙi guda ɗaya, kuma an saita akwatin sarrafa lantarki (majalisar) kusa da kayan aiki, tare da ƙarancin farashi, aiki mai hankali da kulawa mai dacewa.


    6. Sarkar isar da sama
    Nauyin sama shine tsarin jigilar masana'antu na layin haɗin masana'antu da layin shafi, kuma ana amfani da jigilar sama da ƙasa a cikin layin dogon workpiece na L = 10-14M. An dakatar da aikin a kan na'urar rataye ta musamman (mai ɗaukar nauyi 500-600KG), santsi a ciki da waje da cokali mai yatsa, an buɗe cokali mai yatsa kuma rufe ta hanyar sarrafa wutar lantarki bisa ga umarnin aikin, don saduwa da workpiece a cikin jigilar atomatik kowane tashar sarrafawa, a cikin ɗakin sanyi mai ƙarfi, yanki na gaba na yanki na daidaitaccen tarawar sanyaya, kuma an saita shi a cikin wurin sanyi mai ƙarfi na gano na'urar ganowa da na'urar dakatar da ƙararrawa.

    Online Inquiry

    Your Name*

    Phone Number

    Country

    Remarks*

    rest